Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0
Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0

Module quang 1.25G Airlive SFP-LX-1.25G-20KM

Danh mục: Từ khóa:

Mô tả

Features
  • 1.25Gbps Fiber Mini GBIC SFP Transceiver
  • Single mode SFP fiber
  • Duplex LC connector Interface
  • Wavelength 1310nm FP Laser and PIN photo detector
  • 1.25Gbps high speed
  • Distance up to 20KM
  • Low Power consumption Max 1.0W
  • Hot-pluggable capability
  • Very low EMI
  • Excellent ESD protection
  • IEEE802.3Z
  • Operating Temperature:0 °C ~ +70 °C
Applications
  • Fiber Channel Infrastructure
  • STM-16 Optical Interface
  • ATM Switches and Routers
  • SDH/SONET Switch Infrastructure

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang 1.25G Airlive SFP-LX-1.25G-20KM”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *