Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0
Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0

Module quang 1000BASE-SX SFP transceiver module ET4202-SX

0

ET4202-SX tương thích với Bộ thu phát Edge Core SFP 1.25G, LC Duplex, 1000Base-SX, đa chế độ, 850nm / 850nm, 550 Mét, DDM – Original BlueOptics © BO05C856S5D

Danh mục:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang 1000BASE-SX SFP transceiver module ET4202-SX”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *