Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0
Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0

Module quang 10G Airlive ISFP-SR-10G-300M

Danh mục: Từ khóa:

Mô tả

Đặc trưng
  • Bộ thu phát 10Gbps Fiber Mini GBIC SFP+
  • Sợi SFP+ đa chế độ
  • Giao diện đầu nối LC kép
  • Máy dò ảnh PIN và Laser VCSEL bước sóng 850nm
  • Tốc độ cao 10Gbps
  • Khoảng cách lên đến 300M
  • Tiêu thụ điện năng thấp <1.0W
  • Khả năng cắm nóng
  • EMI rất thấp
  • Bảo vệ ESD tuyệt vời
  • IEEE802.3ae
  • Nhiệt độ hoạt động: -40°C ~ +85°C
Các ứng dụng
  • Cơ sở hạ tầng kênh sợi quang
  • Giao diện quang STM-16
  • Bộ chuyển mạch và bộ định tuyến ATM
  • Cơ sở hạ tầng chuyển mạch SDH/SONET

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang 10G Airlive ISFP-SR-10G-300M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *