Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001

0

Mô tả

Đặc điểm nổi bật Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001:

  • Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001 là bộ thu phát SFP RJ45 Gigabit Ethernet. Sản phẩm có thể chịu được nhiệt độ từ 0 đến 60 ° C và có cấp độ bảo vệ IP20. SFP này hỗ trợ thỏa thuận tự động song công đầy đủ 1000 Mbit / s đã được khắc phục

Thông số kỹ thuật Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001:

  • Số lượng cổng kết nối: 1 x 1000BASE-T với cổng kết nối RJ45
  • Cặp xoắn (TP): 0 m … 100 m
  • Sợi đa mode (MM) 50/125 µm: n / a
  • Sợi đa mode (MM) 62,5 / 125 µm: n / a
  • Sợi đơn mode (SM) 9/125 µm: n / a
  • Sợi đơn mode (LH) 9/125 µm (bộ thu phát đường dài): n / a
  • Điện áp hoạt động: cung cấp điện qua switch mạng
  • Công suất tiêu thụ: 1 W
  • Nhiệt độ hoạt động: 0 ºC – 60 ºC
  • Nhiệt độ bảo quản / vận chuyển: -40 ° C -85 ° C
  • Độ ẩm tương đối (không ngưng tụ): 10% – 95%
  • Kích thước (W x H x D): 14 mm x 14 mm x 70 mm
  • Gắn kết: khe cắm SFP
  • Trọng lượng: 40 g

Ưu đãi của Tridungcamera khi mua Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001:

  • Tư vấn và báo giá nhiệt tình chính xác
  • Cam kết sản phẩm chính hãng
  • Chế độ bảo hành nhiều ưu đãi

Trên đây Tridungcamera đã giới thiệu về Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001, quý khách cần tư vấn và giải đáp thêm xin vui lòng liên hệ phòng kinh doanh để nhận được tư vấn tốt nhất.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang Hirschmann M-SFP-TX/RJ45, 943977001”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *