SWITCH POE HIKVISION DS-3E0326P-E LỚP 2, 24 CỔNG 100M

18.070.000

– Lớp 2, 16 cổng 100M PoE
– 2 cổng combo 1000M, 802.3af/at
– Tổng công suất PoE 230W
– Hàng chính hãng HIKVISION

Danh mục:

Mô tả

Switch PoE Hikvision DS-3E0326P-E

PoE Switch
Hải cảng: | 24 cổng 100 / 100M PoE
2 Cổng Uplink 1000M
Chuyển mạch băng thông: | 8,8Gbps
Chuyển tiếp: | 6.55Mpps
Bảng MAC: | 4K
Kiểm soát lưu lượng: | IEEE 802.3x full duplex
Kích thước: | 17.32 “x 11.22” x 1.69 “(440 mm x 285 mm x 43 mm)
Nguồn năng lượng: | 100 đến 240 VAC, 50/60 Hz
Công suất tiêu thụ: | ≤ 440 W
Môi trường: | Độ ẩm làm việc 10% đến 90%, không ngưng tụ
Nhiệt độ bảo quản -40 ° F đến 158 ° F (-40 ° C đến 70 ° C)
Mô-đun SFP: | Các mô-đun SFP (Tùy chọn)
HK-1.25G-20-1550:
mô-đun SFP 1000M, TX1550nm / RX1310nm, LC, chế độ single-single-fiber, 20 km mô-đun SFP của
HK-155M-20-1550:
100M, LC1550nm / RX1310nm, LC , Sợi đơn single-mode, 20 km

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “SWITCH POE HIKVISION DS-3E0326P-E LỚP 2, 24 CỔNG 100M”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *