Giảm giá!

Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit đơn mốt (Single mode)

1.200.000 800.000

Bộ chuyển đổi quang điện (gigabit media converter) đơn mốt (single mode). Sử dụng một đường truyền quang đơn mốt (single mode). Khoảng cách tối đa 20km. Giắc quang SC. Giắc mạng RJ45. Cổng mạng tốc độ 10/100/1000M (gigabit).

Danh mục:

Mô tả

Bộ chuyển đổi quang sang cổng mạng.

Thông số chính:

Cổng quang loại SC.

Cổng mạng kiểu RJ45.

Tốc độ cổng mạng 10/100/1000M (Gigabit).

Khoảng cách truyền 20km.

Bước sóng: bộ truyền 1310nm (ký hiệu A), bộ nhận 1510nm (ký hiệu B).

Sử dụng một đường truyền cáp quang loại đa mốt (singlemode).

Kích thước: 93x70x26mm.

Bán theo cặp.

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit đơn mốt (Single mode)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *