Bộ chuyển đổi quang Media Converter

550.000

Danh mục:

Mô tả

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

MDI/MDI-X Auto Negotiation

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm

Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km

Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz

Công suất đầu vào: 1A + 5V

Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Môi trường:

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Trọng lượng: 0.5 kg

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang Media Converter”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *