Bộ chuyển đổi quang Media Converter

550.000

Danh mục:

Mô tả

Các tính năng chính Bộ chuyển đổi quang

Tiêu chuẩn: IEEE 802.3 10Base-T và IEEE 802.3u 100Base-TX, 100Base-FX

MDI/MDI-X Auto Negotiation

Đèn LED: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.

Bước sóng: Cáp Multi-mode: 1310nm và với cáp Single-mode: 1310nm, 1550nm

Khoảng cách tối đa: Đa; 2km (Default), Single-mode; 20km / (Default) 40km / 60km / 80km / 100km / 120km

Nguồn cung cấp : 100 đến 240V AC 50 đến 60Hz

Công suất đầu vào: 1A + 5V

Kích thước: 70mm (L) X 94mm (W) X 26mm (H)

Môi trường:

Độ ẩm tương đối: 5% đến 90%

Nhiệt độ hoạt động: 0-70

Nhiệt độ bảo quản: -20 đến 85

Trọng lượng: 0.5 kg

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Bộ chuyển đổi quang Media Converter”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.