Module Quang EdgeCore ET4201-SX (Transceiver)

0

Cho phép đặt hàng trước

Danh mục:

Mô tả

Module Quang EdgeCore ET4201-SX (Transceiver)
1000BASE-SX Multi mode LC Duplex SFP transceiver, up to 550m (850nm)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module Quang EdgeCore ET4201-SX (Transceiver)”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *