Module quang SFP-BIDI-120DB FE, 1 sợi, 20km, 1550nm

825.000

Mã: SFP-BIDI-120DB FE Danh mục:

Mô tả

Module quang SFP-BIDI-120DB FE

Model: SFP-BIDI-120DB FE

Xuất xứ: Trung Quốc

Số sợi: 01

Khoảng cách truyền: 20km

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP-BIDI-120DB FE, 1 sợi, 20km, 1550nm”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *