Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0
Trí Dũng Tech

Phân phối các loại camera, âm thanh, thiết bị mạng

Tổng cộng: 0

Module quang SFP-BIDI-220DB GE, 1 sợi, 20km, 1550nm

685.000

Danh mục:

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Module quang SFP-BIDI-220DB GE, 1 sợi, 20km, 1550nm”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *